ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ต้องการโอนย้ายไปจังหวัดโซนภาคกลาง  (อ่าน 14586 ครั้ง)

kitt

• บุคคลทั่วไป
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ปฏิบัติการ ต้องการโอนย้าย/สับเปลี่ยนหน่วยงานใดก็ได้
ในจังหวัดโซนภาคกลาง ใครมีข้อมูลช่วยโพสบอกด้วย ขอบคุณค่ะ :-*
ผมเป็นวิเคราะห์นโยบายและแผนอยู่ภาคกลางครับ สนใจโอนย้ายครับคุณอยู่จังหวัดไหนครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ต้องการโอนย้ายไปจังหวัดโซนภาคกลาง  (อ่าน 14586 ครั้ง)

kitt

นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ปฏิบัติการ ต้องการโอนย้าย/สับเปลี่ยนหน่วยงานใดก็ได้
ในจังหวัดโซนภาคกลาง ใครมีข้อมูลช่วยโพสบอกด้วย ขอบคุณค่ะ :-*

ผมวิเคราะห์นโยบายและแผนอยู่ภาคกลางครับ ผมสนใจโอนย้ายครับ คุณอยู่ภาคไหนครับ

kitt

ผมวิเคราะห์นโยบายและแผนอยู่ภาคกลางสนใจโอนย้ายครับ คุณอยู่ภาคไหนครับ

Thawisak

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ อยู่ กทม. ครับ อยากไปราชบุรี

on_lbr

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ อยู่ลพบุรี ต้องการโอนย้ายไปจ.นครสวรรค์ เกื้อกูลก็ได้ค่ะ

manee

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนอยู่มาบตาพุดระยอง ต้องการโอนย้ายไป สุรินทร์ บุรีรัมย์ โคราช ศรีสะเกษ คุุยกันได้ที่ maneerat.sut@gmail.com

kung.that

• ลูกบ้าน
  • *
ผมเป็นวิเคราะห์นโยบายและแผนอยู่ภาคกลางครับ สนใจโอนย้ายครับคุณอยู่จังหวัดไหนครับ

เราอยู่ กทม.สนใจย้ายไหม

on

• ลูกบ้าน
  • *
เราอยู่ลพบุรี อยากย้ายกลับนครสวรรค์หรืออุทัยธานีก็ได้ค่ะ เกื้อกูลก็ได้ khun_onuma@hotmail.com

oil

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ อยู่ส่วนกลาง กทม. อยากย้ายกลับลพบุรี สิงห์บุรี สระบุรี อ่างทองค่ะ...
ท่านใดสนใจคุยกันได้นะคะ...หรือหน่วยงานไหนในจังหวัดนี้ต้องรับรับโอนย้าย ติดต่อมาได้เลยนะคะ...
oilguess@hotmail.com

ลดา

นักทรัพยากรบุคคล นนทบุรี อยากย้ายไปภาคเหนือ (นักวิเคราะห์ฯ) ยกเว้นท้องถิ่น

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: