ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.ธุรการบรรจุภาคเหนือ ต้องการสลับมา กทม. หรือปริมณฑล ติดต่อกันหน่อยนะ  (อ่าน 1504 ครั้ง)

puang

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0

ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.ธุรการบรรจุภาคเหนือ ต้องการสลับมา กทม. หรือปริมณฑล ติดต่อกันหน่อยนะ  (อ่าน 1504 ครั้ง)

meawwhaa

• ลูกบ้าน
  • *
ไม่ทราบอยุ่หน่วยงานไหน จังหวัดไรค่ะ    สนใจอยู่หน่า

yanin

• ลูกบ้าน
  • *
ขอเบอร์ติดต่อด้วยค่ะ

okaewwong

• ลูกบ้าน
  • *
สนใจมากค่ะตอนนี้อยู่สำนักงานอัยการ รัชดา กทม. ธุรการปฏิบัติงานเช่นกัน แล้วคุณอยู่หน่วยงานอะไร ยังไงเมลล์มาคุยกันได้นะค่ะ okaewwong@yahoo.com

puang

• ลูกบ้าน
  • *
ต้องการหาคนมาแลกกัน  ตอนนี้อยู่จังหวัดสมุทรปราการ  อยากกลับเหนือ เพื่อน ๆ คงเข้าใจว่า คนตั้งกระทู้อยู่ทางเหนือใช่ป่าว คือตั้งใจอยากให้คนที่อยู่ทางเหนือตอบกลับจ้า

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: