ผู้เขียน หัวข้อ: นวก.คอม อยากกลับบ้าน เปลี่ยนสายงานก็ได้  (อ่าน 1241 ครั้ง)

computer

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ผม เป็นนักวิชาการคอมพิวเตอร์ ปฏิบัติการ อยู่สำนักปลัดกระทรวงคมนาคม กทม. อยากย้ายกลับบ้านเพื่อดูแลแม่  เปลี่ยนสายงานก็ได้ อยากไป ขนส่งจังหวัด สรรพกร สรรพสามิต แพร่ อุตรดิตถ์ พิโลก สุโขทัย  เปลี่ยนสายงาน เปง นวก.ขนส่ง นวก.สรรพกร ประมาณนี้ ใครสนใจ ติดต่อผมได้นะครับ komsan_555@hotmail.com  0899590255 เอสครับผม

ผู้เขียน หัวข้อ: นวก.คอม อยากกลับบ้าน เปลี่ยนสายงานก็ได้  (อ่าน 1241 ครั้ง)

computer

• ลูกบ้าน
  • *
Re: นวก.คอม อยากกลับบ้าน เปลี่ยนสายงานก็ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 11:01:58 pm »
ขอดันกระทู้หน่อยนะครับ  อยากย้ายจิงๆๆ

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: นวก.คอม อยากกลับบ้าน เปลี่ยนสายงานก็ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 12:21:07 am »
หาลงท้องถิ่นน่าจะง่ายกว่านะครับ

garuda

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 08:52:31 am »
เปลี่ยนไปสายงานอื่นต้องมีวุฒิที่เอื้อกับสายงานนั้นด้วยนะครับ ยังไงเป็นกำลังใจครับ แต่ไม่อยากให้คุณลงท้องถิ่นเท่าไร แต่ถ้าไม่มีทางเลือกจริงๆก็คงต้องไปนะครับ แต่แนะนำให้อยู่อย่างน้อย อบจ หรือเทศบาลนคร,เทศบาลเมือง เพราะงานค่อนข้างจะเป็นระบบกว่าและคนเยอะกว่าระดับท้องถิ่นเล็กๆครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: