ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63711 ครั้ง)

pupe72

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สม้ครได้แล้วคะ ตอน 3 ทุ่มครึ่งของเมื่อวาน
สมัครยากมาก ๆ เลยคะ
เดี๋ยววันนี้ไปจ่ายตังค์ กลัวได้สอบต่างจังหวัดคะ
 :D :D :D

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63711 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
สม้ครได้แล้วคะ ตอน 3 ทุ่มครึ่งของเมื่อวาน
สมัครยากมาก ๆ เลยคะ
เดี๋ยววันนี้ไปจ่ายตังค์ กลัวได้สอบต่างจังหวัดคะ
 :D :D :D

อยู่จังหวัดไหนครับ
กลับถึงบ้านเย็นนี้ก็จะสมัครเหมือนกันครับ
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

taksa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ
:-* น้องนก พี่ก็อยากได้เหมือนกัน อยากได้มากๆ ขอพี่ด้วยนะ wilailak_n@yahoo.com ขอด้วยนะคะอยากได้
ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ

taksa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ
ใช่ติวสอบ กพ ของ แอคกรุ๊ป หรือเปล่าครับ ถ้าอันนี้ก็ยอมรับนะครับสอนดี
เข้าใจง่าย รู้สึกจะเป็น vcd 8 แผ่น write เป้น data ก็ dvd 2 แผ่น ถ้า
คุณคิงจะเอาก็ส่งที่อยูมาครับ เดี๋ยวผมส่งให้  :D

ตั๊กสนใจค่ะคุณอาดร...ส่งให้ได้ปะ :-[
จะเป็นพระคุณอย่างสูง :-\

ได้ซิ เอาที่อยุ่มาซิครับ แต่วันนี้ต้องกลับบ้าน ที่นครแล้ว พอดีพึ่งมาเปิดดู
ถ้าได้ก่อนบ่าย 2 น่าจะส่งให้ทั้น

มีไหมคะถ้าจะกรุณาส่งให้บ้าง ไม่ทราบว่าทาง wilailak_n@yahoo.com หรือทางไหนได้บ้าง อยากสอบติดบ้าง อยากหาคนติวนะค่ะ ขอความกรุณาแนะนำหน่อยนะคะ :-[
ทำเถอะ อย่าบอกว่าทำไม่ได้ รู้สึกดีกว่ามั้ยถ้าได้ทำ

deksamchuk

• ลูกบ้าน
  • *
ใช่ติวสอบ กพ ของ แอคกรุ๊ป หรือเปล่าครับ ถ้าอันนี้ก็ยอมรับนะครับสอนดี
เข้าใจง่าย รู้สึกจะเป็น vcd 8 แผ่น write เป้น data ก็ dvd 2 แผ่น ถ้า
คุณคิงจะเอาก็ส่งที่อยูมาครับ เดี๋ยวผมส่งให้  :D

ตั๊กสนใจค่ะคุณอาดร...ส่งให้ได้ปะ :-[
จะเป็นพระคุณอย่างสูง :-\

ได้ซิ เอาที่อยุ่มาซิครับ แต่วันนี้ต้องกลับบ้าน ที่นครแล้ว พอดีพึ่งมาเปิดดู
ถ้าได้ก่อนบ่าย 2 น่าจะส่งให้ทั้น
อยากได้บ้างอ่ะคะ  รบกวนส่งให้บ้างได้ไหมเอ่ย  ขอบคุณล่วงหน้าคร้า
^_^ขอเป็นข้าแผ่นดินตลอดไป^_^

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • เลขาธิการ Web จร้า
ถึงพี่ๆทุกคนที่ส่งข้อความมาหาหนูนะหนูส่งรายละเอียดกลับไปแล้ว เปิดอ่านในข้อความส่วนตัวเน้อ
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ถึงพี่ๆทุกคนที่ส่งข้อความมาหาหนูนะหนูส่งรายละเอียดกลับไปแล้ว เปิดอ่านในข้อความส่วนตัวเน้อ

ไม่ส่งให้พี่หน่อยเหรอน้องนก  ;)

** เมื่อวานไปจ่ายเงิน วันนี้จะกรอกรายละเอียด แต่เข้าไม่ได้ซักทีตั้งแต่เช้าแล้วไม่รู้เป็นกับคนเข้าเว็บเยอะหรือว่าเน็ทตัวเองเน่ากันแน่ - -"
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

pupe72

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่เชียงใหม่คะ กรอกแบบฟอร์มชำระเงินได้ตอน 3 ทุ่ม
จ่ายเงินอีกวันนึง แล้วตอนเย็นประมาณ 16.30 น.
ก็สม้ครได้คะ

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • เลขาธิการ Web จร้า

ไม่ส่งให้พี่หน่อยเหรอน้องนก  ;)

** เมื่อวานไปจ่ายเงิน วันนี้จะกรอกรายละเอียด แต่เข้าไม่ได้ซักทีตั้งแต่เช้าแล้วไม่รู้เป็นกับคนเข้าเว็บเยอะหรือว่าเน็ทตัวเองเน่ากันแน่ - -"

เอ่อ ใช่ๆๆ แล้วเพ่จะให้หนูเอาไปส่งให้ที่ไหนอ่ะ เพราะหนูไม่ได้เรียนราชภัฎแล้ว

แต่เรื่องงานอ่ะ มองหาให้บ้างอ่ะเป่าน๊า..
:'(
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

oranan2525

• ลูกบ้าน
  • *
เข้าไปกรอกใบสมัครก็ไม่ได้ เวปไร ห่วยแตกชิหายเลย เฮ่อ....อุตสาห์รีบไปจ่ายตังค์ >:( >:(

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: