ผู้เขียน หัวข้อ: กรมศิลปากรประสงค์จะรับโอนข้าราชการ  (อ่าน 2520 ครั้ง)

^-^...น้ำหนึ่ง...^o^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
กรมศิลปากรประสงค์จะรับโอนข้าราชการสังกัดกระทรวง ทบวง กรม ต่างๆ มารับราชการสังกัดกรมศิลปากร จำนวน 7 อัตรา 

ตำแหน่งที่จะรับโอน มี 7 อัตรา  ดังนี้

1. ตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ  1 อัตรา

2. ตำแหน่งนายช่างศิลปกรรมปฏิบัติงาน  1 อัตรา

3. ตำแหน่งนายช่างศิลปกรรมชำนาญงาน  2 อัตรา

4. ตำแหน่งเจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน  1 อัตรา

5. ตำแหน่งเจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน  1 อัตรา

6. ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน 1 อัตรา

รายละเอียดเพิ่มเติมสามารถดูได้ที่ไฟล์ขอ้มูลแนบท้ายนี้

http://www.finearts.go.th/cms_finearts/Image_Upload/admin_news/2553.pdf

ผู้เขียน หัวข้อ: กรมศิลปากรประสงค์จะรับโอนข้าราชการ  (อ่าน 2520 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
Re: กรมศิลปากรประสงค์จะรับโอนข้าราชการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 12:18:46 pm »
ขอบคุณมากนะครับที่ช่วยเอาข่าวมาโพส ให้ท่านอื่นได้รู้ข้อมูลด้วย

เห็นเอาข่าวมาแจ้งหลายกระทู้แล้ว

ขอบคุณครับ

.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

^-^...น้ำหนึ่ง...^o^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: กรมศิลปากรประสงค์จะรับโอนข้าราชการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 02:29:25 pm »
ไม่เป็นไรค่ะ แบ่งปันกัน เพราะว่า เราเองก็ได้ข้อมูลจากเว็บนี้เหมือนกัน

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 02:30:48 pm »
ไม่เป็นไรค่ะ แบ่งปันกัน เพราะว่า เราเองก็ได้ข้อมูลจากเว็บนี้เหมือนกัน

ครับ........ ;D
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: