ผู้เขียน หัวข้อ: นักจัดการงานทั่วไป สังกัด กระทรวงศึกษาธิการ มีใครอยากย้ายสลับเปลี่ยนไหมค่ะ  (อ่าน 1680 ครั้ง)

สาวิณี

• บุคคลทั่วไป
ดิฉันอยูในตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ สังกัด สพป.พังงา อยากย้ายกลับบ้านที่จังหวัดกาญจนบุรี หรือจังหวัดใกล้เคียง ใครอยากย้ายมาอยู่ จ.พังงา ติดต่อมานะค่ะ E-Mail:sawinee29@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นักจัดการงานทั่วไป สังกัด กระทรวงศึกษาธิการ มีใครอยากย้ายสลับเปลี่ยนไหมค่ะ  (อ่าน 1680 ครั้ง)

sompop

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ดิฉันอยูในตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ สังกัด สพป.พังงา อยากย้ายกลับบ้านที่จังหวัดกาญจนบุรี หรือจังหวัดใกล้เคียง ใครอยากย้ายมาอยู่ จ.พังงา ติดต่อมานะค่ะ E-Mail:sawinee29@hotmail.com
ผมตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน สนใจอยากย้ายไปอยู่ครับ ติดต่อทางเมล์แล้ว

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: