ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.การเงินและบัญชี สุราษฎร์ฯ อยากโอนเข้า กทม. ครับ  (อ่าน 2056 ครั้ง)

onkyo607

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
จพง.การเงินและบัญชี  สุราษฎร์ฯ อยากโอนเข้า กทม. จ้า  มีใครอยากกลับต่างจังหวัดไหม  ??  ตอนนี้อยุ่ ทต.ท่าฉาง สุราษฎร์ธานี  บรรจุกับ กพ. กระทรวงศึกษาธิการ  โอนมาเทศบาลที่บ้านได้สองปีกว่าแล้ว  ต้องการย้ายเข้า กทม. ไปอยู่กะคุณภรรยาครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2019, 02:55:58 pm โดย onkyo607 »

ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.การเงินและบัญชี สุราษฎร์ฯ อยากโอนเข้า กทม. ครับ  (อ่าน 2056 ครั้ง)

suny

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
สนใจมาอยู่ งานคลัง กรมคุมประพฤติมั้ยคะ  รับโอนค่ะ   โทร 02-141 4736

suny

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่ ศูนย์ราชการ แจ้งวัฒนะ อาคาร เอ ค่ะ

onkyo607

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่ ศูนย์ราชการ แจ้งวัฒนะ อาคาร เอ ค่ะ

ผมบรรจุกับ กพ. ตอนนี้โอนมาเทศบาล 2 ปีกว่าแล้ว  ไม่ทราบว่าโอนไปได้ไหมครับ  พอดีแฟนอยู่กรุงเทพ

suny

• ลูกบ้าน
  • *
ลองติดต่อสอบถามดูเลยค่ะ  งานคลังฯ กำลัง ขาดบุคคลากร  ^ ^ 

onkyo607

• ลูกบ้าน
  • *
ยังหาอยู่นะครับ  ;D

onkyo607

• ลูกบ้าน
  • *
หาต่อไป

เพื่อนร่วมสายงาน

• บุคคลทั่วไป
คุณ onkyo607  สนใจมาสมุทรปราการไหมค่ะ

onkyo607

• ลูกบ้าน
  • *
คุณ onkyo607  สนใจมาสมุทรปราการไหมค่ะ

หน่วยงานอะไร แถวไหน ตำแหน่งอะไรค๊าบ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: