ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนตัวโอนย้านทหารด่วน บก.ทท. 55  (อ่าน 2330 ครั้ง)

นป.

• บุคคลทั่วไป
ใครจะเปลี่ยนตัว ผมอยู่ บก.นทพ.บก.ทท. /ขอเปลี่ยนกับสังกัด บก.ทท.ด้วยกันผมอยากเข้าที่ บก.แจ้ง หรืออะไรก็ได้ที่เป็น นขต.โดยตรง (ยศจ่านะทหารบก)ด่วนมีจำนวนจำกัด ไม่มีนายหน้า ผมเปลี่ยนเอง 55 ติดต่มานะครับ ทางเมลล์ได้นะ /ต่อไปก็ย้ายกับบ้านได้ง่ายๆๆๆๆ มี นพค.ให้เลือก....ttak1@hotmail.co.th

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนตัวโอนย้านทหารด่วน บก.ทท. 55  (อ่าน 2330 ครั้ง)

นป.

Re: เปลี่ยนตัวโอนย้านทหารด่วน บก.ทท. 55
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 09:51:13 am »
ผมอยู่ตำแหน่งจ่าครับคออะไรก็ได้ทำงานทั่วไป

นพค.

Re: เปลี่ยนตัวโอนย้านทหารด่วน บก.ทท. 55
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 10:04:29 am »
มีหลายคน หลายกอง ที่เค้าอยากไปอยู่ นพค. ไม่นานหรอก

บอก

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 07:42:42 pm »
หาหาหา

หมวดแอ๊ป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 02:11:14 pm »
ระบบฐานข้อมูลความต้องการเปลี่ยนตัว/ย้ายหน่วยงาน สำหรับกำลังพลกองทัพบก ระบบนี้พัฒนาขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการขอเปลี่ยนตัว(จับคู่เปลี่ยนตัว)ย้ายหน่วยงาน   ไปลงข้อมูลได้ที่ www.armynewpost.com ได้เลยครับ ยิ่งลงข้อมูลเยอะ ยิ่งมีโอกาสหาคนเปลี่ยนตัวย้ายตำแหน่งได้ไวครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: