ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานอยู่กรมชลฯอยากโอนย้ายกลับบ้านที่สระแก้ว  (อ่าน 1041 ครั้ง)

suda

• บุคคลทั่วไป
สระแก้วมีตำแหน่งให้โอนหรือเปล่าค่ะอยากกลับบ้านคะอยากอยู่กับลูกใครรู้ข่างบอกด้วยนะค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานอยู่กรมชลฯอยากโอนย้ายกลับบ้านที่สระแก้ว  (อ่าน 1041 ครั้ง)

คนใกล้

ฝากด้วยคนอยู่อยุธยาอยากกลับบ้านเหมือนกัน.. ;D ;D

เมตตา

มีเพื่อนเคยอยู่สระสระแก้วตอนนี้ โอนไปอยู่ อบต แล้ว สังกัดกรมการค้าต่างประเทศ สนใจลองติดต่อสอบถามไปที่กรมได้เลยค่ะ

ฺิBB

คนกรมชล ถ้าเมื่อไรได้ทำเรื่องโอนไปที่อื่น ช่วยแจ้งบ้างนะคะ อยากย้ายไปกรมชลค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: