ผู้เขียน หัวข้อ: มีตำแหน่ง นักวิชาการการเงินและบัญชี ที่ กทม หน่วยงานไหนว่างมั้ยคะ  (อ่าน 5084 ครั้ง)

kapa2529

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
มีตำแหน่ง นักวิชาการการเงินและบัญชี ที่ กทม หน่วยงานไหนว่างมั้ยคะ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีตำแหน่ง นักวิชาการการเงินและบัญชี ที่ กทม หน่วยงานไหนว่างมั้ยคะ  (อ่าน 5084 ครั้ง)

yaipatcharin

• ลูกบ้าน
  • *
มีตำแหน่ง นักวิชาการการเงินและบัญชี ที่ กทม หน่วยงานไหนว่างมั้ยคะ

อยู่จังหวัดไหนเหรอค่ะตอนนี้ :)

atomatom

• ลูกบ้าน
  • *
สมุทรปราการได้ป่าวคะ แล้วตอนนี้คุณอยู่หน่วยงานอะไร จังหวัดอะไร ติดต่อได้นะคะ atom_227@hotmail.com

kiki_oil

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้อยู่จังหวัดไหนคะ

meawwhaa

• ลูกบ้าน
  • *
ไม่ทราบว่าตอนนี้ทำงานอยู่หน่วยงานไหน จังหวัดไรค่ะ 

yaipatcharin

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้เราอยู่ สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข จ.นนทบุรี แต่ติดตรงต้องอยู่ครบ 1 ปี เขาถึงจะให้ย้าย
ผอ.เขาเลยอยากได้คนในพื้นที่ที่ย้ายมาแล้วอยู่ยาวซัก 3-5 ปี ไม่ทราบว่าตอนนี้อยู่สมุทปราการ แต่เป็นคนจังหวัดไหนค่ะ

dream..@...

• ลูกบ้าน
  • *
นวก บัญชีปฏิบัติการ สนใจย้ายเข้ากรุงเทพ ปทุม นน ตอนนี้ทำอยู่อยุธยาคะ สนใจ nuisy_88@hotmail.com :)

ไตเติ้ล

• บุคคลทั่วไป
นวก. การเงินและบัญชีฯ กทม. ต้องการย้ายกลับบ้าน สนใจ 0876280626

preawjai

• ลูกบ้าน
  • *
นวก.การเงินและบัญชี ปทุมจ้า แล้วอยู่จังหวัดไรค่ะ อยากย้ายกลับบ้านเหมือนกัน

อุ๋ยย

• บุคคลทั่วไป
อยากย้ายเข้านน กรมอยู่หลักสี่ นวก เงิน บัญชีน่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: