ผู้เขียน หัวข้อ: อบจ. เทศบาล อบต. ยโสธร มีตำแหน่งว่างหรือรับโอนย้ายบ้างไหมครับ.  (อ่าน 1587 ครั้ง)

p-i-a-k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
  • "สูญสิ้นแล้วชื่นหวาน เคยพานพบ"
อบจ. เทศบาล อบต. ยโสธร มีตำแหน่งว่างหรือรับโอนย้ายบ้างไหมครับ.

ผู้เขียน หัวข้อ: อบจ. เทศบาล อบต. ยโสธร มีตำแหน่งว่างหรือรับโอนย้ายบ้างไหมครับ.  (อ่าน 1587 ครั้ง)

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
อบจ. เทศบาล อบต. ยโสธร มีตำแหน่งว่างหรือรับโอนย้ายบ้างไหมครับ.

มีครับ..............เทศบาล.....ตาดทองครับ...เพียบเลย...ลองดูครับ :) :)
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
http://www.ratchakarn.com/forums/index.php/topic,4754.0.html

กระทู้นี้ครับ.........ลองดู....เก่าแล้ว.....แต่ผมว่า...เค้ายังรับไม่หมดหรอกครับ...ลองดู...ขอให้โชคดีครับ :-*
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

p-i-a-k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
  • "สูญสิ้นแล้วชื่นหวาน เคยพานพบ"
  ขอบคุณ คุณtashiro  หลายๆครับ จะลองโทรไปดูครับ.

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: