ผู้เขียน หัวข้อ: มีตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน ว่างค่ะ  (อ่าน 4121 ครั้ง)

Ann (^_^)

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
 ::)  ::) ใครสนใจอยากมาอยู่สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดร้อยเอ็ด ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สามารถปฏิบัติงานด้านการเงินได้ จะรับพิจารณาเป็นพิเศษ สนใจติดต่อ konsauy_bunsong@hotmail.com นะคะ   :)  :)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน ว่างค่ะ  (อ่าน 4121 ครั้ง)

supuchcha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สนง.นี้ มีตำแหน่ง จพ.ธุรการทุกจังหวัดหรือเปล่าค่ะ (เพราะเข้าไปดูโครงสร้างอัตรากำลังคนของจังหวัดตนเอง ไม่มีตำแหน่งนี้เลยค่ะ)

Ann (^_^)

• กำนัน
สนง.นี้ มีตำแหน่ง จพ.ธุรการทุกจังหวัดหรือเปล่าค่ะ (เพราะเข้าไปดูโครงสร้างอัตรากำลังคนของจังหวัดตนเอง ไม่มีตำแหน่งนี้เลยค่ะ)
มีทุกจังหวัดนะคะ แล้วดูของจังหวัดอะไรหรอคะ

supuchcha

• ลูกบ้าน
  • *
สุรินทร์ค่ะ ได้โทรสอบถาม กจ.แล้วตำแหน่งไม่ว่างเลย แล้วตำแหน่งที่ร้อยเอ็ดว่างแล้วเหรอค่ะ หรือเขาต้องการสับเปลี่ยน

Ann (^_^)

• กำนัน
สุรินทร์ค่ะ ได้โทรสอบถาม กจ.แล้วตำแหน่งไม่ว่างเลย แล้วตำแหน่งที่ร้อยเอ็ดว่างแล้วเหรอค่ะ หรือเขาต้องการสับเปลี่ยน
ต้องการหาคนแทนค่ะ มีความจำเป็นต้องย้ายกลับไปดูแลแม่ป่วยค่ะ ถ้ามีคนมาแทนที่ร้อยเอ็ดก็จะได้ย้ายค่ะ

supuchcha

• ลูกบ้าน
  • *
คุณจะย้ายไปที่จังหวัดไหนค่ะ (เป็นการย้ายของกรมเดียวกันใช่หรือไม่) อยากไปเหมือนกันแต่คนละกรม คนละกระทรวงอ่ะ ไปได้ไหม ขอบคุณค่ะ

Ann (^_^)

• กำนัน
ทำเรื่องโอนข้ามกระทรวงเลยค่ะ  ;) ;) แล้วอยู่หน่วยงานไหนคะ

supuchcha

• ลูกบ้าน
  • *
กระทรวงอุตสาหกรรมค่ะ (อยากไปนะแต่มันไกลจัง) จริงๆอยากลงสุรินทร์ค่ะ ทำไงดี  :-[ เขาจะพิจารณารับโอนมั้ยและใช้เวลานานหรือเปล่านะ ขอบคุณค่ะ (ไม่รู้จักใครเลย)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: