ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้ายอยู่กรุงเทพฯ หรือ จ.นนทบุรีค่ะ  (อ่าน 1060 ครั้ง)

napassorn

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ปัจจุบันตำแหน่งนักวิชาการฯ ระดับปฏิบัติการ ในกรมฯ สังกัดกระทรวงเกษตรฯค่ะ จบ ป.ตรี บริหารธุรกิจค่ะ ต้องการโอนไปอยู่ส่วนราชการของก.พ. หรือ เทศบาล หรือ อบต.ในจ.นนทบุรีค่ะ ถ้าเป็นของกรมศาสนาได้ก็ดีนะคะ  แต่ไม่ทราบว่ามีตำแหน่งใดสามารถรับโอนได้บ้างและหน่วยงานใดบ้างที่รับโอน ขอความกรุณาถ้าใครทราบ หรือพอจะแนะนำอะไรได้ ก็ช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้ายอยู่กรุงเทพฯ หรือ จ.นนทบุรีค่ะ  (อ่าน 1060 ครั้ง)

mart

• ลูกบ้าน
  • *
Re: อยากโอนย้ายอยู่กรุงเทพฯ หรือ จ.นนทบุรีค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 08:53:34 pm »
ตำแหน่งอะไรหรือครับ ที่ว่าอยากจะย้ายอ่ะ เห็นบอกแต่ว่า นักวิชาการฯ ปฏิบัติการ เลยอยากรู้ว่าตกลงตำแหน่งอะไร

Unlee

• ลูกบ้าน
  • *
Re: อยากโอนย้ายอยู่กรุงเทพฯ หรือ จ.นนทบุรีค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 09:42:16 am »
ในกรมฯ กระทรวงเกษตรเนี่ย สังกัดที่หน่วยงานอะไรละจ๊ะ บอกด้วยจ้า เผื่อมีใครสนใจ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: