ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้ายกลับอุบลฯครับ  (อ่าน 851 ครั้ง)

sompong

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากโอนย้ายกลับอุบลฯครับ
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 02:40:34 am »
ตอนนี้เป็นทหารเรือยศจ.อ.ช่างอ.ล.ครับ อยากย้ายกลับบ้านที่อ.ม่วงสามสิบและใกล้เคียง

ตำแหน่งช่างโยธา/บรรเทาสาธารณภัย/หรือที่โอนไปได้ครับ ไม่ทราบว่าพอมีที่ไหนเปิดรับบ้างครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้ายกลับอุบลฯครับ  (อ่าน 851 ครั้ง)

panaddanie

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: อยากโอนย้ายกลับอุบลฯครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2010, 10:56:14 am »
แล้วตอนนี้คุณอยู่หน่วยงานไหนจังหวัดอะไรคะ ช่วยตอบด้วยคะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: