ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่พิจิตร อยากย้ายไปราชบุรี จ้า  (อ่าน 1387 ครั้ง)

phunyavee

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยู่พิจิตร อยากย้ายไปราชบุรี จ้า
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 03:12:59 pm »
รับราชการระดับปฏิบัติงานอยู่จังหวัดพิจิตร อยากย้ายไปราชบุรี มีใครสนใจบ้างไหมเอ่ย

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่พิจิตร อยากย้ายไปราชบุรี จ้า  (อ่าน 1387 ครั้ง)

กัลยกร

• บุคคลทั่วไป
Re: อยู่พิจิตร อยากย้ายไปราชบุรี จ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 02:41:54 pm »
อยู่หน่วยงานไหนค่ะ พอดีปุ๊ทำงานอยู่ที่สำนักเลขาธิการนายกรัฐมนตรี (ทำเนียบรัฐบาล) ตำแหน่ง จพง.ธุรการ ปฏิบัติงาน ค่ะ อยากย้ายกลับบ้าน ที่พิจิตรค่ะ แต่ถ้าจะย้าย น่าจะเป็นกลางปี 56 ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

phunyavee

• ลูกบ้าน
  • *
Re: อยู่พิจิตร อยากย้ายไปราชบุรี จ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 10:09:12 am »
ยินดีที่ได้รุ้จักเช่นกันจ้า จพ.สถิติปฏิบัติงาน แขวงการทางพิจิตร จ้า  :)

ssss

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 03:08:28 pm »
สนใจมาย้ายมาอยู่ส่วนกลางมั้ยคะ  จพง.การเงินและบัญชี  กรมศิลปากร ค่ะ  สนใจ

phunyavee

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 09:57:07 am »
เราอยากย้ายกลับราชบุรีอะจร้า

phunyavee

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 09:31:24 am »
ตอนนี้ยังสนใจมาอยู่ที่พิจิตรรึป่าวคะ ยังไงก็รบกวนช่วยฝากเบอร์โทรกลับด้วยนะ ^^

kemjira

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 11:20:27 am »
สวัสดีค่ะพึ่งได้เห็นกระทู้ ไม่ทราบว่ามีคนสนใจย้ายไปพิจิตรรึยังค่ะ  เพราะว่าอยากย้ายกลับบ้าน ตอนนี้ทำงานที่ สำนักงาน กศน. กระทรวงศึกษาธิการ กทม.ค่ะ ถ้ายังไงติดต่อได้ค่ะ ที่ 0898136112

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: