ผู้เขียน หัวข้อ: ข้าราชการฝ่ายรัฐสภา ต้องการโอนเป็นข้าราชการพลเรือนจังหวัดราชบุรี  (อ่าน 1494 ครั้ง)

witoo

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ผมเป็นข้าราชการฝ่ายรัฐสภา ตำแหน่งวิทยากร มีความต้องการที่จะโอนเป็นข้าราชการพลเรือนที่อยู่ในจังหวัดราชบุรี พอมีใครทราบบ้างครับ หรือว่ามีความต้องการรับโอนครับ
เช่น นักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ หรือนักพัฒนาสังคมปฏิบัติการ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ เพื่อน และพี่ข้าราชการทุกคน ขอบคุณมากครับบบบ

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้าราชการฝ่ายรัฐสภา ต้องการโอนเป็นข้าราชการพลเรือนจังหวัดราชบุรี  (อ่าน 1494 ครั้ง)

tipmemo

• ลูกบ้าน
  • *
เราอยู่ราชบุรีนะ  จะย้ายไปประจวบ เพชรบุรี หาคนมาแทนเราน่ะ
ไม่ทราบว่าอยู่คนล่ะแท่งกันน่ะ จะแทนกันได้หรือเปล่านะ
อ้อ แล้วจะติดต่อได้ไง

witoo

• ลูกบ้าน
  • *
เป็นข้าราชการพลเรือนหรือเป่าคับ ตำแหน่งไรคับ แอดมาหาผมได้คับ manwitoo7@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: