ผู้เขียน หัวข้อ: ขรก พลเรือนฯ สนใจโอนไปที่อื่น  (อ่าน 1257 ครั้ง)

nanoxp

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ผม อายุ 34 อยู่ส่วนกลาง ตำแหน่งนายช่างเขียนแบบชำนาญงาน (ซี 5-6) และได้สอบขึ้นบัญชีไว้อันดับ 3 ตำแหน่งสถาปนิก ของหน่วยงานส่วนกลางแห่งนึง อยากจะโอนย้ายไปหน่วยงานอื่นที่ต้องการรับโอนนะครับ ถ้าสนใจกันก้ลองคุยกันก่อนนะครับ mailfree76@gmail.com...

ผู้เขียน หัวข้อ: ขรก พลเรือนฯ สนใจโอนไปที่อื่น  (อ่าน 1257 ครั้ง)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: