ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้ายงาน  (อ่าน 1016 ครั้ง)

ดล

• บุคคลทั่วไป
อยากโอนย้ายงาน
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 01:48:51 pm »
ผมรับราชการตำรวจครับ อยากโอนย้ายไปอยู่ท้องถิ่นหรือโอนไปอยู่มหาดไทย ที่ไหนสามารถช่วยได้บ้างครับ
ผมรับราชการมา 6 ปียศสิบตำรวจโท จบปริญญาตรีรัฐประศาสนศาสตร์

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนย้ายงาน  (อ่าน 1016 ครั้ง)

gitikun

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: อยากโอนย้ายงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 03:07:48 pm »
ตำรวจ สภ.ที่ไหนคร้าบ

aaaaa

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 05:10:07 pm »
เปลี่ยนกับผมป่าวผม อยู่ อบต. เจ้าพนักงานพัสดุ คับ

เคยเป็นตำรวจ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 07:20:46 pm »
คิดดีๆ นะค่ะ เคยลาออกตอนสิบตำรวจโทเหมือนกัน มารับราชการเป็นข้าราชการพลเรือน ทุกวันนี้ยังเสียดายตำรวจอยู่เลยค่ะ ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ คงไม่ออกมา   :-[

หวัง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 10:07:52 pm »
นักวิชาการพัฒนาชุมชน กรมการพัฒนาชุมชน น่าจะรับอยู่นะ สังกัดกระทรวงมหาดไทย เพราะกรมนี้เค้ารับไม่อั้นจริงๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: