ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายเข้า กทม. นักวิชาการวัฒนธรรมปฏิบัติการ (จบ รป.ม.)  (อ่าน 3579 ครั้ง)

ranee

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากย้ายเข้า กทม. นักวิชาการวัฒนธรรมปฏิบัติการ (จบ รป.ม.)

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

aoydaranee@gmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายเข้า กทม. นักวิชาการวัฒนธรรมปฏิบัติการ (จบ รป.ม.)  (อ่าน 3579 ครั้ง)

bluesky

• ลูกบ้าน
  • *
ป้จจุบันอยู่หน่วยงานไหน จังหวัดอะไรคะ

ranee

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดชลบุรี
ศาลากลางจังหวัดชลบุรีค่ะ

yaya

• ลูกบ้าน
  • *
สนใจค่ะ ตอนนี้อยู่ กทม ส่งเมล์ไปแล้ว ติดต่อกลับด้วยนะคะ

yaya

• ลูกบ้าน
  • *
สนใจมาอยู่ ศูนย์ราชการแจ้งวํฒนะหรือเปล่าคะ นักทรัพยากรบุคคลค่ะ

mkkfc1

• ลูกบ้าน
  • *
นักทรัพยากรบุคคล หน่วยงานไหนครับ มีรับโอนบ้างปะคับ

yaya

• ลูกบ้าน
  • *
คุณอยู่หน่วยงานไหนคะ ตอบกลับทางเมล์ไปแล้วนะคะ

ranee

• ลูกบ้าน
  • *
คุณ yaya ไม่เห็นข้อความทางเมลล์เลยคะ

aoydaranee@gmail.com

sirapong

• ลูกบ้าน
  • *
โอนมาในตำแหน่งนักพัฒนาสังคมซิครับ
ตอนนี้ สำนักงานกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว กทม.รับโอนจำนวนมากเลย
สนใจติดต่อสอบถามไปได้ที่ การเจ้าหน้าที่ 02-3068755 , 02-3068636 เลยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: