ผู้เขียน หัวข้อ: @รบกวนเรื่องการโอนย้ายไป ส่วนท้องถิ่น ซักหน่อยครับ(ขอถามตรงๆเลยละกัน)@  (อ่าน 2630 ครั้ง)

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
ผมเห็นในกระทู้อย่างมากมายและหลากหลายครับ ว่าส่วนท้องถิ่นตามที่ต่างๆ ที่เค้ารับโอนย้ายมากหลายตำแหน่ง

เยอะด้วยครับ ผมแค่อยากถามเพื่อนๆสมาชิกครับว่า เค้าเปิดรับโอนอย่างนี้แล้ว...เค้าจะเรียกเก็บค่าโสหุ้ย หรือค่า

ผ่านทางใดๆหรือไม่ครับ ที่เค้ารับโอนแสดงว่าคนเค้าขาด...ในความเข้าใจผมนะ..ถ้าคนขาดบุคลากรไม่พอรับแล้ว

ไม่น่าจะมีค่าผ่านทางใดใดนะครับ แต่ก็คิดอะไรไม่ได้มากครับ เพราะไม่รู้ว่าเค้ามีการจัดการอย่างไรบ้าง...ได้แต่

เข้าใจมาแต่ทุนเดิมว่า....ซีละ แสน...ก็คิดนะ..แต่ขอออกอากาศหน่อย...วานผู้รู้น่ะครับ.....ขอบคุณมากครับ..

ผู้เขียน หัวข้อ: @รบกวนเรื่องการโอนย้ายไป ส่วนท้องถิ่น ซักหน่อยครับ(ขอถามตรงๆเลยละกัน)@  (อ่าน 2630 ครั้ง)
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

ชมจันทร์

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
 >:( อยากบอกว่ามันคือเรื่องจริง
ส่วนใหญ่แล้วจะเป็นเช่นที่ว่าจริง  แต่ก็มีบ้างบางที่  (หายากมาก)  ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย
ก็ลองหาดูนะครับ    กะลังหาที่ลงเหมือนกัน ::)

p-i-a-k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
  • "สูญสิ้นแล้วชื่นหวาน เคยพานพบ"
ครับ เคยโทรไปถามบางที่ครับ เขาถามว่าเงินเดือนเท่าไหร่ ซีอะไรแล้ว 250000 ไหวไหม  ถ้าไหวหรือยังไงคุยกันได้ นี่แค่โอนนะครับ ถ้าเปิดกรอบใหม่ จะขนาดไหนเชียว บางที่บอกว่าขาดคน แต่ขอเบอร์ไว้ แล้วนายกจะติดต่อกลับ สงสัยได้คนที่เขาต้องการแล้วมั้ง คิคิ

kasemsit

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
เป็นความจริงครับ เป็นตรรกะง่ายๆครับ เขามาด้วยเงินก็ต้องเข้ามาหาเงิน

tashiro

• ปลัด
ขอบคุณ....ทุกท่านครับ.... :-*
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
เป็นความจริงครับ เป็นตรรกะง่ายๆครับ เขามาด้วยเงินก็ต้องเข้ามาหาเงิน

Like
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

tashiro

• ปลัด

Like

ต่อเฟส.....เลยมั้ยครับ... ;) ;) ;)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: