ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.เครื่องคอมพิวเตอร์ ชำนาญงาน อยากโอนย้ายกลับยโสอุบล อำนาจ ร้อยเอ็ด ครับ  (อ่าน 1179 ครั้ง)

p-i-a-k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
  • "สูญสิ้นแล้วชื่นหวาน เคยพานพบ"
 ข้าราชการพลเรือน ตำแหน่ง เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ ชำนาญงาน กรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ กระทรวงพาณิชย์ อยากย้ายกลับบ้านแถวบ้านเกิด ยโสธร อุบล อำนาจ ร้อยเอ็ด ศรีษะเกษ มีหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง หรือตำแหน่งงานไหนที่เกื้อกูลบ้างครับ
จบปวช.  ไฟฟ้ากำลัง
อนุปริญญา คอมพิวเตอร์
ป.ตรี วิทยการคอม
ยังสอบภาค ก. ระดับ 3 ไม่ผ่านครับ  เข้ารับราชการตอนนั้น ใช้บัญชี เจ้าหน้าที่สื่อสาร กองการสื่อสาร กรมการปกครอง  กระทรวงมหาดไทยครับ เพื่อนๆพี่ๆน้อง มีคำแนะนำ คุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้นะครับ p-i-a-k@hotmail.com
ขอบคุณครับ.
เปี๊ยก.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2011, 11:56:56 am โดย p-i-a-k »

ผู้เขียน หัวข้อ: จพง.เครื่องคอมพิวเตอร์ ชำนาญงาน อยากโอนย้ายกลับยโสอุบล อำนาจ ร้อยเอ็ด ครับ  (อ่าน 1179 ครั้ง)

p-i-a-k

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
  • "สูญสิ้นแล้วชื่นหวาน เคยพานพบ"
มีแต่คนเข้ามาอ่าน ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เงียบคือเป่าสาก คิคิ ล้อเล่นนะครับ :-\

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: