ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี รับโอนข้าราชการ 3 ตำแหน่ง  (อ่าน 4692 ครั้ง)

^-^...น้ำหนึ่ง...^o^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ด้วยสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี มีความประสงค์รับย้าย/รับโอน ข้าราชการเพื่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง จำนวน 3 ตำแหน่ง ดังนี้
1. ตำแหน่ง หัวหน้าสถานีอนามัย(เจ้าพนักงานสาธารณสุข) ประเภททั่วไป ระดับชำนาญงาน ตำแหน่งเลขที่ 32487 สถานีอนามัยสะพานหิน สำนักงานสาธารณสุขอำเภอนาดี จังหวัดปราจีนบุรี
2. ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ ประเภททั่วไป ระดับชำนาญงาน ตำแหน่งเลขที่ 32154 ฝ่ายบริหารทั่วไป โรงพยาบาลประจันตคาม สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี
3. ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ ประเภททั่วไป ระดับปฏิบัติงาน/ชำนาญงาน ตำแหน่งเลขที่ 31820 ฝ่ายบริหารทั่วไป สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี (ซึ่งกำลังจะว่าง)
หากมีผู้ประสงค์จะขอย้ายไปดำรงตำแหน่งดังกล่าวขอให้ส่งใบขอย้าย โดยผ่านผู้บังคับบัญชาตามลำดับ ตั้งแต่บัดนี้จนถึงวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2553 หรือติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่งานการเจ้าหน้าที่ โทร. 0-3721-1626 ต่อ 103

ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี รับโอนข้าราชการ 3 ตำแหน่ง  (อ่าน 4692 ครั้ง)

oranan2525

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สวัสดีค่ะ ขอบคุณมากน่ะคะ อยากรู้จักคุณจัง เพราะข้อมูลของคุณดีมากค่ะ รบกวนแอดเมล์เราด้วยน่ะคะ หรือไม่ก็ฝากเมล์ไว้ให้เราหน่อย ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ kukkai_ps@hotmail.com  :'( :-*

oranan2525

• ลูกบ้าน
  • *
และอยากได้กรอบอัตรากำลังของกระทรวงสาสุขฯ มีไหมคะว่ากรอบอัตรากำลังที่ไหนว่างบ้าง :'(

• กำนัน
ไม่ทราบถึงขนาดนั้นหรอกค่ะ แต่พอดีสมัครเป็นสมาชิกเว็บของสาธารณสุขจังหวัดสงขลาไว้ค่ะ

• กำนัน
แล้วสนใจสาธารณสุขที่เดียวหรอค่ะ ที่อื่นไม่สนใจหรอ

nununp

• ลูกบ้าน
  • *
แล้วมีแถวนครนายกบ้างไหมค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

ratree2513

• ลูกบ้าน
  • *
ด้วยสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี มีความประสงค์รับย้าย/รับโอน ข้าราชการเพื่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง จำนวน 3 ตำแหน่ง ดังนี้
1. ตำแหน่ง หัวหน้าสถานีอนามัย(เจ้าพนักงานสาธารณสุข) ประเภททั่วไป ระดับชำนาญงาน ตำแหน่งเลขที่ 32487 สถานีอนามัยสะพานหิน สำนักงานสาธารณสุขอำเภอนาดี จังหวัดปราจีนบุรี
2. ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ ประเภททั่วไป ระดับชำนาญงาน ตำแหน่งเลขที่ 32154 ฝ่ายบริหารทั่วไป โรงพยาบาลประจันตคาม สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี
3. ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ ประเภททั่วไป ระดับปฏิบัติงาน/ชำนาญงาน ตำแหน่งเลขที่ 31820 ฝ่ายบริหารทั่วไป สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี (ซึ่งกำลังจะว่าง)
หากมีผู้ประสงค์จะขอย้ายไปดำรงตำแหน่งดังกล่าวขอให้ส่งใบขอย้าย โดยผ่านผู้บังคับบัญชาตามลำดับ ตั้งแต่บัดนี้จนถึงวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2553 หรือติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่งานการเจ้าหน้าที่ โทร. 0-3721-1626 ต่อ 103

nununp

• ลูกบ้าน
  • *
หมดเขตแล้วมิใช่เหรอค่ะ

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
หมดเขตแล้วมิใช่เหรอค่ะ

น่าจะหมดแล้วนะครับ

"หากมีผู้ประสงค์จะขอย้ายไปดำรงตำแหน่งดังกล่าวขอให้ส่งใบขอย้าย โดยผ่านผู้บังคับบัญชาตามลำดับ ตั้งแต่บัดนี้จนถึงวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2553 หรือติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่งานการเจ้าหน้าที่ โทร. 0-3721-1626 ต่อ 103"
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: