ผู้เขียน หัวข้อ: นวก. ต้องการโอนย้ายไป ปทุม นนทบุรี หรือ กทม ค่ะ  (อ่าน 1287 ครั้ง)

noofon

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยู่ จังหวัดตากสนใจโอนย้ายไปยัง กทม. หรือ นนทบุรี ปทุมธานี
ตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชี ถ้ามีตำแหน่งว่าง
หรือถ้าอยากแลกเปลี่ยนกันก็ได้นะ เราอยู่ท.ต อำเภอเมืองตาก จ.ตาก นะ
ใครสับเปลี่ยนกับเราก็โทรติดต่อมานะ
ติดต่อ 086-927-7773 ฝน คะ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2010, 09:34:25 am โดย noofon »

ผู้เขียน หัวข้อ: นวก. ต้องการโอนย้ายไป ปทุม นนทบุรี หรือ กทม ค่ะ  (อ่าน 1287 ครั้ง)

meawwhaa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
โห  น่าเสียดายจัง เราหนะเจ้าพนักงานการเงินฯ  อยุ่กทม.อยากย้ายไปแถวเหนือมากๆๆ ไม่งั้นสับเปลี่ยนกันแล้ว 

nongsaranya

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
อยากไปอยู่ตากค่ะ แต่เป็น จพง.การเงินและับัญชี จะสับเปลี่ยนกันได้ไหมค่ะ
ตอนนี้อยู่ รพ.แม่แจ่ม จ.เชียงใหม่  :(

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: