ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63676 ครั้ง)

tien

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เค้าเลื่อนวันประกาศสถานที่สอบใช่มั้ยค่ะ... ??? ??? ???

เขาเลื่อนเหรอครับ
สำหรับผมไม่เป็นไร หนังสือยังไม่ได้อ่าน มีค่าเท่ากัน  :D  อิอิ

เค้าแค่เลื่อนวันประกาศสถานที่สอบค่ะท่านนายอำเภอ...แต่ก็ยังคงสอบวันที่  8  ส.ค.  53  เหมือนเดิม  (ถ้าไม่มีการเปลี่ยนแปลง ;) ;))

อ๋อครับ
เหลือเวลาอีกหนึ่งเดือนพอดีซินะ แต่คิดว่าจะอ่านก่อนสอบซักทิตย์นึงน่าจะอ่านทัน(มั้ง)  :-[

;D ;D...ขอให้สอบผ่านนะคะท่านนายอำเภอ...สู้สู้.. :D :D

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63676 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ประกาศ รายชื่อ วัน เวลา สถานที่สอบ แล้วนะครับ

คลิกที่นี่เพื่ออ่าน  ประกาศสำนักงาน ก.พ.  เรื่อง รายชื่อผู้สมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการ โดย ก.พ. เป็นผู้ดำเนินการสอบภาคความรู้ความสามารถทั่วไป ( ภาค ก.) ประจำปี 2553

คลิกที่นี่เพื่ออ่าน  ประกาศสำนักงาน ก.พ.  เรื่อง กำหนดวัน เวลา สถานที่สอบ และระเบียบเกี่ยวกับการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุเข้ารับราชการโดย ก.พ. เป็นผู้ดำเนินการสอบภาคความรู้ความสามารถทั่วไป ( ภาค ก.) ประจำปี 2553

รายละเอียดเพิ่มเติม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 11:00:23 am โดย งานราชการ »
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
เค้าเลื่อนวันประกาศสถานที่สอบใช่มั้ยค่ะ... ??? ??? ???

เขาเลื่อนเหรอครับ
สำหรับผมไม่เป็นไร หนังสือยังไม่ได้อ่าน มีค่าเท่ากัน  :D  อิอิ

เค้าแค่เลื่อนวันประกาศสถานที่สอบค่ะท่านนายอำเภอ...แต่ก็ยังคงสอบวันที่  8  ส.ค.  53  เหมือนเดิม  (ถ้าไม่มีการเปลี่ยนแปลง ;) ;))

อ๋อครับ
เหลือเวลาอีกหนึ่งเดือนพอดีซินะ แต่คิดว่าจะอ่านก่อนสอบซักทิตย์นึงน่าจะอ่านทัน(มั้ง)  :-[
จัดไปสูตรนี้ หนังสือหนุนหัวตอนนอน หรือให้ถึงสูตรต้องต้มหนังสืออาบเช้าอาบเย็น
เย้ย!!!
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
กรี๊ดๆ  ไม่มีชื่อ  :o
.
.
.
.
.
.
.
.
อ่อ  ไม่ได้สมัคร นี่เอง  :'(
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

คนผ่านทาง

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
  • รักกันทุกวัน
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
มีชื่อด้วย :( :( :(
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
อ่า......สมัครนิ่นา 8) 8) 8) 8)
อิอิ
ขอให้มีความสุขและพอใจในปัจจุบัน

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ู^
^
^
^
^
^
^
^
5555555555555555555555 คุณรัก คุณอ้อ  จะฮากันไปไหน
.....

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
จัดไปสูตรนี้ หนังสือหนุนหัวตอนนอน หรือให้ถึงสูตรต้องต้มหนังสืออาบเช้าอาบเย็น
เย้ย!!!

คงต้องสูตรนี้เท่านั้นแแหละครับ
.....

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • เลขาธิการ Web จร้า
กรี๊ดๆ  ไม่มีชื่อ  :o
.
.
.
.
.
.
.
.
อ่อ  ไม่ได้สมัคร นี่เอง  :'(

แม่ไม่ว่าเหรอ ทำตัวแบบนี้

กริ้ดออกมาได้ไงเขารู้หมดจิ..

ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
กรี๊ดๆ  ไม่มีชื่อ  :o
.
.
.
.
.
.
.
.
อ่อ  ไม่ได้สมัคร นี่เอง  :'(

แม่ไม่ว่าเหรอ ทำตัวแบบนี้

กริ้ดออกมาได้ไงเขารู้หมดจิ..

5555555555555555555555

** จะเป็นไกด์พาเที่ยวเหรอครับน้องนก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2010, 08:05:52 pm โดย งานราชการ »
.....

คนผ่านทาง

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
  • รักกันทุกวัน
เตรียมตัวพร้อมสอบ กันหรือยังคะ เพื่อน ๆ พี่ๆ น้อง ๆ ทุกท่าน มีเวลา อีก 1 อาทิตย์กว่าๆ เองนะ
ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้สอบผ่านกันทุกคนนะคะ ;D
ขอให้มีความสุขและพอใจในปัจจุบัน

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: