ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63671 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ผมว่า...ผมผ่านนะ

ผ่านการสอบครั้งนี้แล้ว ต้องมีครั้งที่สองแน่ๆ  5++

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63671 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

Tuky

• บุคคลทั่วไป
ผมว่า...ผมผ่านนะ

ผ่านการสอบครั้งนี้แล้ว ต้องมีครั้งที่สองแน่ๆ  5++

อะ....อะ....อ้าวพี่กำลังจะมาแสดงความยินดีด้วยที่สอบผ่าน ;)
ที่แท้เป็นผ่านการสอบครั้งแค่เนี๊ยะ....เฮ้อ....อดเลยว่าจะให้เลี้ยงซะหน่อย..55++ :-[

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
ซะง้านหละ .. พอแล้วๆ
ครั้งนี้ผ่านแล้วหละ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

huahin-hospital

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ผลสอบออกเมื่อเที่ยงคืนแล้วคับ แต่เว็บบล๊อกไม่ได้คลิกจนกว่า 9.00 น. ได้ผมได้ save page มาแก้โค้ดนิดหน่อย ตอนนี้ดูได้แล้วคับ

ตามลิงค์ http://www.huahinhospital.go.th/ocsc.php เป็นแค่หน้ารวมคลิกลิงค์รายชื่อไปยัง กพ คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2010, 08:11:44 am โดย huahin-hospital »

wit

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0

wit

• **
แล้วภาค ข. ที่ ก.พ. จัดสอบ เพื่อรอบรรจุ ตามวุฒิ  นี่มีป่ะครับ 

แล้วเขาจัดสอบกันช่วงไหน

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ขอบคุณครับ มีชื่อผมด้วย ^^
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

G12

• ลูกบ้าน
  • *
มีชื่อผมด้วยแต่เป็นระดับ 2 ปีหน้าเอาใหม่

wit

• **
ซอง 11 x 12 เซนติเมตร  คือ ขนาด ซองจดหมาย ธรรมดานี้หรือเปล่าครับ

:-*

littlelove

• ลูกบ้าน
  • *
ดีใจกับผู้ที่สอบผ่านได้ทุกค ๆ คนนะคะ ส่วนจุ๊บก็คงต้องสอบต่อไปเพราะนี่เพิ่งเป็นครั้งแรกที่ลงสนาม อุ่นเครื่องไปก่อนค่ะ เสียใจนะคะที่ไม่ติด แต่ก็ไม่ท้อ ยังมีวันพรุ่งนี้ให้ก้าวเดินต่อไป และจุ๊บขอเป็นกำลังใจกับคนที่สอบไม่ผ่านด้วยนะคะ  สู้ ๆ จร้า 

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ
วันนี้ก็ล้มได้ พรุ่งนี้ก็ล้มได้ แต่ต้องไม่เจ็บเท่าเมื่อวาน

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: