ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิชาการเงินและบัญชี หาคนโอนย้ายหรือสับเปลี่ยนจ้า  (อ่าน 5298 ครั้ง)

noofon

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 10:53:51 pm โดย noofon »

ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิชาการเงินและบัญชี หาคนโอนย้ายหรือสับเปลี่ยนจ้า  (อ่าน 5298 ครั้ง)

noo-kung

• ลูกบ้าน
  • *
อยากมาอยู่กรมสรรพากรไหม ตำแหน่งนักตรวจสอบภาษีปฏิบัติการ เขต จตุจักร เราอยากกลับไปอยู่ทางเหนือ ถ้าสนใจก็เมลล์มานะ kung_230725@hotmail.com

nit2007

• ลูกบ้าน
  • *
เราอยู่ กทม. ตำแหน่ง นวก.การเงินและบัญชีปฏิบัติการ  อยากกลับทางเหนือเหมือนกัน
ติดต่อ nittaya_koko2007@hotmail.com นะ

supidcha_air

• ลูกบ้าน
  • *
นักวิชาการเงินและบัญชี อยู่สำนักงานขนส่งอุบลฯ อยากกลับโคราช มีใครสนใจอยากสับเปลี่ยนบ้างมั้ยคะ
ตำแหน่งอื่นที่เกื้อกูลกันก็ได้

khaopoon

• ลูกบ้าน
  • *
นักวิชาการเงินและบัญชี อบต. อยากย้ายไปอุบลฯ สนใจโอนย้ายสับเปลี่ยนไหมค่ะ

sudoku

• ลูกบ้าน
  • *
Re: นักวิชาการเงินและบัญชี หาคนโอนย้ายหรū
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 11:57:40 pm »
 ;D  นวช.การเงินและบัญชีปฏิบัติการ สำนักงานประกันสังคมจ.สระแก้ว อยากย้ายไป สกล นคร อุดร กาฬสินธ์ อุบล
สระแก้วเป็นจังหวัดเล็ก งานไม่มาก แต่อยู่ไกลกลับบ้านลำบาก ใครสนใจติดต่อ sittheephon@hotmail.com

hugja_1979

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้ สำนักงาน ปปง.  รับโอนค่ะ หลายตำแหน่ง  ไปดูเองนะค่ะ

NITCHA

• ลูกบ้าน
  • *
เป็นนักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ ศูนย์เมล็ดพันธุ์ข้าวอุดรธานี ต้องการโอน/ย้าย/สับเปลี่ยนตำแหน่ง ไปทางภาคกลาง/เหนือ สนใจติดต่อ E-Mail : nitty1450@hotmail.com

khaopoon

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่อุดรเหรออยู่ในอำเภอเมืองไหมค่ะ  เราอยู่ อบต.ในโคราชสนใจไหม  แต่เราแค่นวก.การเงินปฏิบัติการนะ 

lanla

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่ที่ตากเหรอ..ไม่ทราบหน่วยงานอะไรค่ะ