ผู้เขียน หัวข้อ: สับเปลี่ยนโอนย้ายข้าราชการท้องถิ่นกับบุคลากรทางการศึกษา  (อ่าน 1744 ครั้ง)

gitikun

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ข้าพเจ้ารับราชการส่วนท้องถิ่น  ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ  ระดับ  3  จังหวัดร้อยเอ็ด   มีความประสงค์ขอโอนย้ายไปรับราชการที่  สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาร้อยเอ็ด เขต 1   ท่านใดสนใจคุยกันได้นะครับ   gitikun_j@hotmail.com     อยากสับเปลี่ยนมากครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สับเปลี่ยนโอนย้ายข้าราชการท้องถิ่นกับบุคลากรทางการศึกษา  (อ่าน 1744 ครั้ง)

noknoi

• ลูกบ้าน
  • *
เรา  บุคลากรการศึกษานะ กรมอาชีวศึกษา  กทม.   ตำหน่งธุรการ 2  เราเป็นคนร้อยเอ็ดเหมือนกัน 

gitikun

• ลูกบ้าน
  • *
ผมโอนมาจากทหารเรือครับ  เป็นจพง.ธุรการ 3  แต่ไม่เหมาะกับท้องถิ่นครับ  เลยอยากโอนย้ายครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: