ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ายยากจริง...ข้ามตำแหน่งเลยดีกว่า มีใครอยากเปลี่ยนกับนักวิชาการคอมพิวเตอร์ บ้าง  (อ่าน 1726 ครั้ง)

swat_info

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ย้ายยากจริง...ข้ามตำแหน่งเลยดีกว่า มีใครอยากเปลี่ยนกับนักวิชาการคอมพิวเตอร์ บ้าง :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2010, 11:29:43 am โดย swat_info »

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ายยากจริง...ข้ามตำแหน่งเลยดีกว่า มีใครอยากเปลี่ยนกับนักวิชาการคอมพิวเตอร์ บ้าง  (อ่าน 1726 ครั้ง)

huait

• ลูกบ้าน
  • *
อยากย้ายกับนักวิชาการคอมพิวเตอร์ครับ ผมตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฎิบัติการ ต้องการเปลี่ยนตำแหน่งเป็นนักวิชาการคอมพิวเตอร์ จบโท ทาง it มา ตอนนี้รับผิดชอบงาน it ของ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสิงห์บุรีอยู่ครับ

swat_info

• ลูกบ้าน
  • *
อยากย้ายกับนักวิชาการคอมพิวเตอร์ครับ ผมตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฎิบัติการ ต้องการเปลี่ยนตำแหน่งเป็นนักวิชาการคอมพิวเตอร์ จบโท ทาง it มา ตอนนี้รับผิดชอบงาน it ของ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสิงห์บุรีอยู่ครับ
ครับ....ก็สนใจครับ  แต่ลืมบอกไป บ้านผมอยู่ทางอีสาน :( :(

huait

• ลูกบ้าน
  • *

swat_info

• ลูกบ้าน
  • *
ขอนแก่น... ครับ  แต่ถ้าเป็น ชัยภูมิ หนองบัวลำภู กาฬสินธุ์ ก็ลง ได้ :) :D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: