ผู้เขียน หัวข้อ: เทศบาลตำบลรัษฎา มีความประสงค์รับโอน (ย้าย)  (อ่าน 3517 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
เทศบาลตำบลรัษฎา มีความประสงค์รับโอน (ย้าย) พนักงานเทศบาลมาดำรงตำแหน่งที่ว่าง จำนวน 7 ตำแหน่ง 8 อัตรา

ตำแหน่งที่รับโอน
ผู้อำนวยการกองการศึกษา
นักวิชาการประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน
เจ้าพนักงานธุรการ
เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้
เจ้าหน้าที่จัดเก็บรายได้
เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี

ยื่นความประสงค์ได้ตั้งแต่บัดนี้ถึง 15 ก.ย. 2552

รายละเอียดเพิ่มเติม

ผู้เขียน หัวข้อ: เทศบาลตำบลรัษฎา มีความประสงค์รับโอน (ย้าย)  (อ่าน 3517 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

sukanyar_r

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เทศบาลตำบลรัษฎา อยู่จังหวัดอะไรค่ะ...
สนใจตำแหน่งเจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผนค่ะ...

ใช่ภูเก็ตหรือเปล่าค่ะ

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ใช้ครับ

เทศบาลตำบลรัษฎา เลขที่ 17/58 หมู่ที่ 3 ถนนรัษฎานุสรณ์ ต.รัษฎา อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000 โทรศัพท์: (076) 525779 โทรสาร: (076) 525788
.....

sukanyar_r

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
รับใบโอนได้ที่ไหนค่ะ ... หรือว่าทำหนังสือขึ้นมาได้เลย...(พอจะรู้หรือเปล่า)

หรือว่าจะต้องโทรไปถามที่เทศบาลเอง...ว่าแต่เทศบาลนี้อยู่ในเมืองหรือเปล่า...

ก็สนใจอยู่เนอะ...ไม่ไกลบ้านสักเท่าไหร่....

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
รับใบโอนได้ที่ไหนค่ะ ... หรือว่าทำหนังสือขึ้นมาได้เลย...(พอจะรู้หรือเปล่า)

หรือว่าจะต้องโทรไปถามที่เทศบาลเอง...ว่าแต่เทศบาลนี้อยู่ในเมืองหรือเปล่า...

ก็สนใจอยู่เนอะ...ไม่ไกลบ้านสักเท่าไหร่....

รายละเอียดเพิ่มเติม คงต้องโทรสอบถามกับทางเทศบาลดูครับ
.....

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: