ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องการโอนย้ายค่ะ  (อ่าน 641 ครั้ง)

กวินศิริ

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ช่วงนี้ 1 ม.ค.-31 มี.ค.59 คือ งดการเลื่อนโอนย้าย แต่เห็นหลายหน่วยงานประกาศรับโอน พอดีจะทำเรื่องโอนย้ายกลับภูมิลำเนาค่ะ อยากทราบว่าควรทำบันทึกที่หน่วยงานตนเองประมาณเมื่อไร จึงจะเหมาะสม// ขอบคุณค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องการโอนย้ายค่ะ  (อ่าน 641 ครั้ง)

my

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอคำแนะนำเรื่องการโอนย้ายค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2016, 03:28:08 pm »
ผมว่าจริงๆแล้วมันแล้วแต่นะครับ....ไม่ใช่ว่า ช่วงนี้ 1 ม.ค.-31 มี.ค.59 จะโอนไม่ได้ ที่ผมทำงานก็ยังเห็นมีคำสั่งออกกันเรื่อยๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: