ผู้เขียน หัวข้อ: ทหารอากาศอยากโอนย้ายไปเป็นตำรวจ คับ  (อ่าน 2249 ครั้ง)

จ.ท.ชัยรัตน์ เหรียญนุ้ย

• บุคคลทั่วไป
ผมรับราชการทหารคับ ตอนนี้ ยศ จ่าอากาศโท อยากย้ายไปเป็นตำรวจ ช่วยแนะนำผมหน่อยคับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทหารอากาศอยากโอนย้ายไปเป็นตำรวจ คับ  (อ่าน 2249 ครั้ง)

Re: ทหารอากาศอยากโอนย้ายไปเป็นตำรวจ คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 05:54:37 pm »
ตอนนี้ผมทำงานอยู่ที่ ฐานทัพอากาศดอนเมือง กรุงเทพคับ

manchakiri

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: ทหารอากาศอยากโอนย้ายไปเป็นตำรวจ คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 09:56:16 am »
ย้ายได้หรอครับ ถ้าได้ ผมจ่าเอก สังกัดกองทัพเรือก็อยากย้ายเหมือนกันครับ

ทหารอากาศอยากโอนย้ายไปเป็นตำรวจ คับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 06:35:57 am »
ผมถามตำรวจเค้าบอกว่าทหารโอนย้ายไปเป็นตำรวจได้คับ ผมก้เลยอยากทราบข้อมูล

เอม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 09:08:57 am »
ก็เห็นมีข่าวใหญ่โตทั่วบ้านทั่วเมืองอยู่พักนึงนี่ครับ ที่มีหทารโอนย้ายไปเป็นตำรวจ

zam

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 05:37:27 am »
ผมรับราชการทหารคับ ตอนนี้ ยศ จ่าอากาศโท อยากย้ายไปเป็นตำรวจ ช่วยแนะนำผมหน่อยคับ

เด็กดื้อ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 12:59:35 pm »
ไปเป็นลูกคุณเฉลิมสิ 

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: