ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่ง จ.ธุรการ ปฏิบัติงาน อยากโอนไปหน่วยงานในกทม. หรือไปชุมพรก็ได้  (อ่าน 2357 ครั้ง)

vpkdd]y[[hko

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตำแหน่ง จ.ธุรการ ปฏิบัติงาน อยากโอนไปหน่วยงาน ในกทม. / นนท์บุรี หรือไปชุมพรก็ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่ง จ.ธุรการ ปฏิบัติงาน อยากโอนไปหน่วยงานในกทม. หรือไปชุมพรก็ได้  (อ่าน 2357 ครั้ง)

rachansrithan

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
แล้วคุณอยู่ที่ไหน จังหวัด อะไร หน่วยงานไหน จะได้บอกถูก เขียนแบบนี้คงไม่มีใครช่วยได้ ขอรายละเอียดมากกว่านี้

vpkdd]y[[hko

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่ กทม.แต่อยากเปลี่ยนหน่วยงาน  จะใน กทม. หรือนนท์ ก็ได้ หรือถ้าได้ ที่ชุมพรก็ดีเพราะจะได้กลับไปอยู่กับพ่อแม่นะ เพราะหน่วยงานที่อยู่ตอนนี้ไม่มีสาขาต่างจังหวัดนะเลยต้องโอนไปหน่วยงานอื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2012, 12:45:30 pm โดย vpkdd]y[[hko »

angle_ki

• ลูกบ้าน
  • *
ถ้าได้ใน กทม. แถวไหนคะ สนใจ อยุ่ กทม. เหมือนกัน

panyalak_ning

• ลูกบ้าน
  • *
ning_ning32@hotmail.comสนใจแลกเปลี่ยนคะ

prapussorn

• บุคคลทั่วไป
สนใจเหมือนกันค่ะ ถ้ายังไงติดต่อมาได้นะค่ะ สนใจทำงาน ที่ กทม เพราะบ้านเราอยู่ที่นั่น แต่ตอนนี้เราทำงานที่นนทบุรี
(โรงพยาบาลศรีธัญญา)
ตำแหน่ง จ.ธุรการ ปฏิบัติงาน อยากโอนไปหน่วยงาน ในกทม. / นนท์บุรี หรือไปชุมพรก็ได้

prapussorn

ติดต่อได้นะค่ะ ตอนนี้เราทำงานอยู่ที่นนทบุรี
e - mail : Mon15Aug1985@gmail.com

อุ

เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน บรรจุ จ.นนทบุรี อยากกลับไปดูแลมารดาที่ไม่ค่อยแข็งแรง จ.ชลบุรี
สนใจติดต่อได้นะค่ะ authaitip@hotmail.com

สอบถามได้(แก้ไข)จ้า

สำนักงานธนารักษ์พื้นที่นนทบุรี กรมธนารักษ์ ต้องการรับโอนหรือย้ายข้าราชการตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ จ.นนทบุรี  ใครสนใจติดต่อได้
02-2785639 หรือ tungmoneytungtong@yahoo.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: